วิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้

---แปลราคาบอล---

• พนักงานกะกลางคืน
  • นักเตะ มหาลัย
  • *
    • ความแม่นยำ 1201
  • ติ แมวเซา ราม2
เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 02:06:59 AM

แปลราคาบอล ให้เป็นความคิดของการเปิดราคาของเจ้ามือ ราคาบอล มันมีภาษาใบ้ของเจ้ามือแอบแฝงอยู่ อย่าไปมองผิวเผินมันบอกอะไรหลายๆ อย่าง มันบอกอาการของเจ้ามือสำหรับการเปิดราคา บางครั้งมันก็หลอกให้เราไปอยู่ในฝั่งที่เค้าต้องการเพราะเค้ารู้อยู่แล้ว ว่าเปิดราคานี้ลูกค้าจะไปอยู่ฝั่งไหน คือจริงๆเจ้ามือเค้ารู้ผลอยู่แล้วครับว่าบอลมันจะจบสกอร์ แบบไหนจะชนะกันกี่ลูก อันนี้ถ้ามีประสบการณ์ดูราคา บางครั้งสามารถบอกผลสกอร์สออกมาได้เลยว่าจะชนะกันกี่ลูก มันออกเสมอ หรอใครจะชนะเท่าไหร่ ราคาที่ผมแปลมามีดังนี้

ราคา ไม่ต่อแฮนดิแคป หรือ -0 ราคาแบบนี้เจ้ามือเค้าเปิดวัด ใจครับ คือให้เลือกเอา (ราคานี้เป็นราคาที่ควรศึกษา เป็นราคาที่อยากให้ทุกท่านฝึกดูครับ แล้ววิเคราะห์ให้ดี ใช้หากินได้ตลอดชีวิตครับ)

ราคา -0.25 หรือ เรียกว่า ปป ราคาแบบนี้เค้าเรียกว่า เจ้ามือไม่แน่ใจ หรอเรียกว่าบอล 3 หน้า จะเปิดแพงมากกว่านี้ก้อไม่กล้าเปิด มันบอกถึงความลังเลของเจ้ามือ ว่ามีข้อมูลไม่แน่นอน (ราคานี้เป็นราคาที่นักวิเคราะห์ระดับเทพใช้หากินกัน เป็นราคาที่อยากให้ทุกท่านฝึกวิเคราห์ดูคับ แล้ววิเคราะห์ให้ดี ใช้หากินได้ตลอดชีวิตคับ)

ราคา -0.5 หรือ ครึ่งลูก ราคานี้ผมก้อเรียกว่าราคาวัดใจ เหมือนกัน ( ลูกค้าจะโดนหลอกมากที่สุดจากราคานี้ ใช้ตรรกวิทยาให้มากๆ ถ้าใครจะเล่นบอลต่อ แต่บอลรองโอเคคับถ้าใครมองขาด แล้วมีประสพการณ์ก้อเล่นได้คับ )

ราคา -0.75 หรือ ครึ่งควบลูก ราคานี้เจ้ามือส่งซิก คาดว่าว่าอาจจะชนะ 1 ลูก คือยอมจ่าย 1 หู แล้วรอกิน 2 หู (ราคานี้เลี่ยงได้ก้อเลี่ยงซะอย่าไปยุ่งกับมัน...ผมเองยังไม่กล้าจะแตะ)

ราคา -1 หรือ ต่อ 1 ลูก เจ้ามือส่งซิกให้เราคิดว่ามี 1 ลูก รอลุ้นเม็ด 2

ราคา -1.25 หรือ 1 ควบลูกครึ่ง เจ้ามือส่งซิก ให้ว่า 1 ลูกมีแน่นอนรอลุ้นลูกที่ 2

ราคา -1.5 หรือ ลูกครึ่ง อันนี้บอลห่างชั้นกัน บอลต่อชนะแน่ๆ ส่วนมากจะเป็นบอลบิ๊ก 4 ของแต่ละลีกเตะกับทีมกระจอกเกรด C บ้วยๆ ลงไป แต่บางครั้งบอลมันมีพลิกได้เหมือนกัน (ถ้าเงินพนันมันขาดความสมดุล อาจมีพลิกได้เหมือนกัน)

ราคา -1.75 หรือ ลูกครึ่งควบ 2 อันนี้ชนะแน่นอนคับ ทีมต่อปิดประตูเสมอและแพ้ไปได้เลย แต่ก้อมีโอกาสพลิกได้บ้าง (ถ้าเงินพนันมันขาดความสมดุล อาจมีพลิกได้เหมือนกัน)

ส่วน ต่อมากกว่านี้ผมไม่พูดถึงคับ ราคามากกว่านี้ผมจะไม่ไปยุ่งเกี่ยวกับมัน ปล่อยผ่านคับ คิดไปมันรกสมอง เอาเวลาไปคิดคู่อื่นดีกว่าคับ

นี่ ก็เป็นการวิเคราะห์ราคาหรือแปลราคาอย่างคร่าวๆ ลองศึกษาดูครับ ถ้าเราเลิกเล่นพนันฟุตบอลไม่ได้ เราก็ต้องปรับตัวให้มันอยู่รอดในวงการนี้ให้ได้
    **ดูแล้วกรุณาโพสและ เพิ่ม พลังความชัวร์ด้วยครับๆ **
บอลเต็ง หน้าแรก บอลทวี บอลไลฟ์ หน้าหลัง

• ดาวซัลโว ลีกภูมิภาค
    • ความแม่นยำ 60
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 02:44:57 AM
ขอบคุณครับผม ที่มา เเบ่งปัน frew

ออฟไลน์ เซียนกาก

• เด็กเก็บบอล
  • *
    • ความแม่นยำ 0
ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 09:10:34 AM
ขอบคุนคับ

ออนไลน์ romeo

• ขึ้นทำเนียบ โคตรเซียน
  • ผู้ดูแลบอร์ด
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 1724
ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 03:29:51 PM
สำหรับมือใหม่ต้องศึกษาไว้ครับ

deaws

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 12:07:52 AM
ขอบคุณครับ

• ดาวซัลโว ม.ปลาย
    • ความแม่นยำ 131
ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 12:28:41 AM
มีอีกป่าว ครับ