วิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้

เด็ดไม่เด็ดไม่รู้ แต่ภูชอบ

ออฟไลน์ phoopha

• เด็กเก็บบอล
  • *
    • ความแม่นยำ 0
เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 01:12:18 AM
 ;) ;) ;)
วันนี้มองเจ้าบ้านเข้าวิน
บาร์เซโลน่า...คว้าชัย ดูทรงยังไง ก็ชนะครับ แต่จะเกินผลต่อไหม ลุ้นแนวรุกที่ดีกว่าอินเตอร์ครับ
หงส์แดง...แรงฤทธิ์ วันนี้ตรากระทิงมาวิ่งไม่ดี จะหัวขวิดกันแน่ จัดขาดครับ สกอร์สูงที่ 4~5
บาเลนเซีย...ไม่เพลียแน่ อาแจ็กซ์ เก่งเรื่องขยันวิ่ง แต่วันนี้ค้างคาวบินคุมเกมส์ในบ้านดีแน่ครับ
เซนิต...พิชิตชัย มาแข่งที่รัสเซีย ต้องหนักแน่ครับ เจ้าบ้านยืนมาเบาๆ 1-2 เม็ด น่ามาแน่นอน

ออฟไลน์ Zeanner

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 172
  • สาย 8 พร้อมให้บริการ
ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 09:52:52 AM
;) ;) ;)
วันนี้มองเจ้าบ้านเข้าวิน
บาร์เซโลน่า...คว้าชัย ดูทรงยังไง ก็ชนะครับ แต่จะเกินผลต่อไหม ลุ้นแนวรุกที่ดีกว่าอินเตอร์ครับlosthaft
หงส์แดง...แรงฤทธิ์ วันนี้ตรากระทิงมาวิ่งไม่ดี จะหัวขวิดกันแน่ จัดขาดครับ สกอร์สูงที่ 4~5  win;
บาเลนเซีย...ไม่เพลียแน่ อาแจ็กซ์ เก่งเรื่องขยันวิ่ง แต่วันนี้ค้างคาวบินคุมเกมส์ในบ้านดีแน่ครับ  lost
เซนิต...พิชิตชัย มาแข่งที่รัสเซีย ต้องหนักแน่ครับ เจ้าบ้านยืนมาเบาๆ 1-2 เม็ด น่ามาแน่นอน   win;

ออนไลน์ Ramzes

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 117
ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 05:13:05 PM
ทักทายครับท่าน  want1

ออนไลน์ เทพเกรียน

• Admin
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 472
ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2019, 09:36:31 AM
 :wanwan17: :wanwan17: สวัสดีครับท่าน วันนี้ทางไหนชี้แนะด้วยครับ