วิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้

ทีเด็ดบอล By..BORN TO BE "เกิดมาเพื่อสิ่งนี้"

ออฟไลน์ BORN TO BE

• ดาวยิง ม.ต้น
  • **
    • ความแม่นยำ 8
  • "เกิดมาเพื่อสิ่งนี้"
ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 04:43:58 AM
ขอบคุณครับท่านพี่โร เฮงๆรวยๆพรุ่งนี้มาลุยกันใหม่ครับผม ฝันดีคร๊าบ
 :20121102084052B:

ออฟไลน์ Zeanner

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 172
  • สาย 8 พร้อมให้บริการ
ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 10:57:57 AM
ขอบคุณครับท่านพี่โร เฮงๆรวยๆพรุ่งนี้มาลุยกันใหม่ครับผม ฝันดีคร๊าบ
:20121102084052B: :20121102084052B: :20121102084052B:

ออนไลน์ Ramzes

• CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 117
ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 05:33:54 PM
วันนี้จัดยูโรป้าต่อ บวกๆนะครับท่านรักบอล  >:D

• **
ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 07:42:23 PM
สวัสดีครับท่านเซียน ท่านแรม ท่านพี่โร และพี่น้องทุกๆท่าน
วันนี้เฮงๆบวกๆทุกท่านนะคร๊าบ
ผมเพิ่งเสร็จงานกลับถึงบ้าน ขอไปเช็คบอลก่อนครับผม เด๋วเข้ามาแชร์ทรรศนะกันเช่นเคย

ออนไลน์ romeo

• ขึ้นทำเนียบ โคตรเซียน
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 1724
ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 09:06:47 PM
รอชมผลงานนะครับ
ไทยลีก นับ head to head

• **
ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 11:45:32 PM

วันที่ 8 มีนาคม 2561

แอตมาดริด -1.5/2 = ทีมมอสโคว์ผู้มาเยือน ถดูกาลนี้เล่นได้ดีและเหนียวใช้ได้ในยามเจอทีมเกรดเดียวกัน
                           แต่ยามเจอทีมเกรดสูงๆแนวรับมักทำงานไม่มีประสิทธิภาพ
                           แม้วันนี้มอสโคว์จะเน้นมารับโดยเฉพาะ แต่แผงหลังของมอสโคว์ชุดนี้แหละ
                           ที่โดนนีซยิงนำ2-0ในครึ่งแรกตอนมาเยือนนีซในรายการเดียวกันนี้
                           แต่วันนี้ทีมที่มอสโคว์เจอเรียกว่าของแข็งกว่านีซหลายเท่าตัว
                           ถึงแม้วันนี้กาไมโร่ตัวสนับสนุนแนวรุกตัวสำคัญของแอตมาดริดจะมีชื่อแค่ตัวสำรอง
                           แต่คาดว่าถ้าแอตมาดริดชุดนี้ยิงสกอร์ไม่ได้ กาไมโร่อาจถูกเรียกตัวลงมาช่วยเกมส์รุก
                           แต่ผมเชื่อว่าแอตมาดริดชุดนี้เอาอยู่ แนวรุกนำโดยกรีซมัน คอสต้า โกเก้ กอเรอาร์
                           ไม่จำเป็นต้องมีกาไมโร่ก้อน่ายิงยับ และเกมส์นี้เมื่อแอตมาดริดพับสนามบุกเมื่อไหร่
                           จะได้เห็นแนวหลังอย่างฟิลิเป้หลุยและฆวนฟราน ดันขึ้นสูงมาเสริมเกมส์รุกแน่นอน
                           สำหรับคู่นี้ฟันธง แอตมาดริด..พิชิตชัย
                           ผลสกอร์ที่คาด แอตมาดริดชนะ 3-0

ดอทมุนต์ -0.5/1 = วันนี้ทั้งเจ้าบ้านดอทมุนต์และผู้มาเยือนซัลบวร์ก ต่างจัดเต็มแนวรุกทั้ง2ฝ่าย
                         เกมส์นี้เชื่อว่าจะเป็นเกมส์ที่สนุกเพราะจะได้เห็นเกมส์รุกที่ดุเดือดจาก2ทีมนี้
                         แต่ถ้าเทียบความสามารถเฉพาะตัวของผู้เล่นทั้ง2ทีม ดอทมุนต์ยังเหนือชั้นกว่ามาก
                         คาดว่าเจ้าบ้านดอทมุนต์ที่มีทั้งแนวรุกตัวจบสกอร์และตัวแอสซิสที่ครบครัน
                         จะสามารถผลิตสกอร์เอาชนะได้ในเกมส์นี้อย่างแน่นอน
                         ผลสกอร์ที่คาด ดอทมุนต์ชนะ 2-0 / 2-1

ลาซิโอ้ -1.0 = เกมส์วันนี้ถึงแม้ลาสิโอ้จะใช้นักเตะชุดผสมลงเล่น
                   แต่ไม่ได้ทำให้เกมส์รุกของลาสิโอ้ด้อยลงเลย
                   เกมส์นี้คาดว่าลาซิโอ้จะพับสนามบุกโดยใช้หลุยฟิลีเป้เป็นแกนหลัก
                   ในการส่งบอลให้แนวรุกและตัวสนับสนุนของทีมทำเกมส์รุกหลากหลายด้านทั้งซ้ายขวา
                   โดยมีตัวร่วมทำเกมส์รุกอย่างเลว่า มารูซิช ซาวิช และอิมโมบิเล่ เข้ายิงประตู
                   คู่นี้ฟันธง ลาสิโอ้..โก้จิงๆ

คู่เต็งฟันธงทีเด็ดค่ำคืนนี้ เน้นเต็งแอตมาดริด-1.5/2 สูงแรกแอตมาดริด1.0
และคู่เต็งตัวรองลงมาอีก1คู่ เต็งดอทมุนต์-0.5/1

สเต็ป3 = แอตมาดริด-1.5/2...ดอทมุนต์-0.5/1...ลาซิโอ้-1.0

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #56 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 04:56:42 AM

วันที่ 8 มีนาคม 2561

แอตมาดริด -1.5/2 =  win; ทีมมอสโคว์ผู้มาเยือน ถดูกาลนี้เล่นได้ดีและเหนียวใช้ได้ในยามเจอทีมเกรดเดียวกัน
                           แต่ยามเจอทีมเกรดสูงๆแนวรับมักทำงานไม่มีประสิทธิภาพ
                           แม้วันนี้มอสโคว์จะเน้นมารับโดยเฉพาะ แต่แผงหลังของมอสโคว์ชุดนี้แหละ
                           ที่โดนนีซยิงนำ2-0ในครึ่งแรกตอนมาเยือนนีซในรายการเดียวกันนี้
                           แต่วันนี้ทีมที่มอสโคว์เจอเรียกว่าของแข็งกว่านีซหลายเท่าตัว
                           ถึงแม้วันนี้กาไมโร่ตัวสนับสนุนแนวรุกตัวสำคัญของแอตมาดริดจะมีชื่อแค่ตัวสำรอง
                           แต่คาดว่าถ้าแอตมาดริดชุดนี้ยิงสกอร์ไม่ได้ กาไมโร่อาจถูกเรียกตัวลงมาช่วยเกมส์รุก
                           แต่ผมเชื่อว่าแอตมาดริดชุดนี้เอาอยู่ แนวรุกนำโดยกรีซมัน คอสต้า โกเก้ กอเรอาร์
                           ไม่จำเป็นต้องมีกาไมโร่ก้อน่ายิงยับ และเกมส์นี้เมื่อแอตมาดริดพับสนามบุกเมื่อไหร่
                           จะได้เห็นแนวหลังอย่างฟิลิเป้หลุยและฆวนฟราน ดันขึ้นสูงมาเสริมเกมส์รุกแน่นอน
                           สำหรับคู่นี้ฟันธง แอตมาดริด..พิชิตชัย
                           ผลสกอร์ที่คาด แอตมาดริดชนะ 3-0

ดอทมุนต์ -0.5/1 =  lost วันนี้ทั้งเจ้าบ้านดอทมุนต์และผู้มาเยือนซัลบวร์ก ต่างจัดเต็มแนวรุกทั้ง2ฝ่าย
                         เกมส์นี้เชื่อว่าจะเป็นเกมส์ที่สนุกเพราะจะได้เห็นเกมส์รุกที่ดุเดือดจาก2ทีมนี้
                         แต่ถ้าเทียบความสามารถเฉพาะตัวของผู้เล่นทั้ง2ทีม ดอทมุนต์ยังเหนือชั้นกว่ามาก
                         คาดว่าเจ้าบ้านดอทมุนต์ที่มีทั้งแนวรุกตัวจบสกอร์และตัวแอสซิสที่ครบครัน
                         จะสามารถผลิตสกอร์เอาชนะได้ในเกมส์นี้อย่างแน่นอน
                         ผลสกอร์ที่คาด ดอทมุนต์ชนะ 2-0 / 2-1

ลาซิโอ้ -1.0 =  lost  เกมส์วันนี้ถึงแม้ลาสิโอ้จะใช้นักเตะชุดผสมลงเล่น
                   แต่ไม่ได้ทำให้เกมส์รุกของลาสิโอ้ด้อยลงเลย
                   เกมส์นี้คาดว่าลาซิโอ้จะพับสนามบุกโดยใช้หลุยฟิลีเป้เป็นแกนหลัก
                   ในการส่งบอลให้แนวรุกและตัวสนับสนุนของทีมทำเกมส์รุกหลากหลายด้านทั้งซ้ายขวา
                   โดยมีตัวร่วมทำเกมส์รุกอย่างเลว่า มารูซิช ซาวิช และอิมโมบิเล่ เข้ายิงประตู
                   คู่นี้ฟันธง ลาสิโอ้..โก้จิงๆ

คู่เต็งฟันธงทีเด็ดค่ำคืนนี้ เน้นเต็งแอตมาดริด-1.5/2   สูงแรกแอตมาดริด1.0  draw
และคู่เต็งตัวรองลงมาอีก1คู่ เต็งดอทมุนต์-0.5/1 

สเต็ป3 =  deat แอตมาดริด-1.5/2...ดอทมุนต์-0.5/1...ลาซิโอ้-1.0

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #57 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 10:46:14 AM
 :onion080: ล้มแล้วลุก บุกกันใหม่ท่าน

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #58 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 06:23:21 PM
วันนี้บอลเพียบ จัดบวกๆนะครับท่านรักบอล  :smiley: >:D

• **
ตอบกลับ #59 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 12:56:17 AM
:onion080: ล้มแล้วลุก บุกกันใหม่ท่าน

สวัสดีครับท่านเซียน เมื่อคืนยังบวกครับ ผมเน้นเต้งตัวเดียวแอตมาดริดชนะ3-0
ส่งภาพผลงานบวกให้ท่านพี่โรดูอยู่ครับ แต่บวกไม่มากเพราะสเต็ปตาย เหลือ10kนิดๆ

• **
ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 12:58:36 AM
วันนี้บอลเพียบ จัดบวกๆนะครับท่านรักบอล  :smiley: >:D

สวัสดีท่านแรม และท่านพี่โร วันนี้เฮงๆบวกๆคร๊าบ

• **
ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 01:25:42 AM

วันที่ 9 มีนาคม 2561

โมนาโก -0.5/1 = วันนี้ทั้งเจ้าบ้านสตาร์บูกและโมนาโกผู้มาเยือน มีแนวรุกที่หวังผลได้ทั้งคู่
                        แต่เช็คเทียบความสามารถเฉพาะตัวเป็นรายบุคคลแล้ว โมนาโกดูดีกว่า
                        ก่อนหน้านี้โมนาโกเกมส์เยือนอาจไม่ค่อยดีนัก มักโดนยิงคืนเสมอๆ
                        แต่วันนี้ดูจากการวางตัวผู้เล่น โมนาโกเน้นอุดรอยรั่วที่จะโดนสวนกลับ
                        แต่ยังคงวางตัวจบสกอร์พร้อมแอสซิสไว้หวังผลทำประตูเช่นเคย
                        วันนี้เชื่อว่าโมนาโกจะใช้ความเด่นในเกมส์รุกและการปรับทัพให้เหนียวแน่นในแนวรับ
                        เอาชนะได้ในเกมส์ไปเยือนวันนี้ ผลสกอร์ที่คาด โมนาโกชนะ 1-0 / 2-0

คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5/3 = วันนี้ลาคอรุนญ่าจัดทัพมาเน้นรับอุดรอยรั่วและรอจังหวะสวนกลับ
                              และเมื่อใดที่แนวรับชุดนี้ของลาคอลงครบชุด บอกเลยว่าเหนียวมาก
                              ว่ากันตามตัวผู้เล่นแล้ววันนี้ถ้าจะมีใครเป็นฝ่ายชนะน่าจะเป็นฝั่งเจ้าบ้านคิโรน่า
                              เพราะวันนี้คิโรน่าวางตัวจบสกอร์และแอสซิสได้ดีกว่าชัดเจน
                              แต่กับราคาเจ้าบ้านต่อ0.5/1 เจอแนวรับชุดนี้ของลาคอ ไม่ง่ายที่จะยิงชนะขาด
                              เกมส์ในวันนี้เชื่อว่าแนวรับชุดนี้ของลาคอจะทำให้การเกิดประตูยากขึ้นอีกเยอะ
                              เชื่อว่าในวันนี้ถ้าจะมีสกอร์เกิดขึ้นในเกมส์นี้จริงๆผมคาดว่าไม่เกิน2ลูก
                              ราคาสกอต่ำเปิดราคามีถึง2.5/3 แต่ผมขอจัดที่สกอร์ต่ำราคา2.5พอครับ
                              ผลสกอร์ที่คาดคิโรน่าเสมอ 0-0 / 1-1 หรือคิโรน่าชนะ 1-0

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้ โมนาโก-0.5/1 และ คิโรน่าสกอร์ต่ำ2.5
สเต็ป3 = โมนาโก -0.5...คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5...อฌักซิโอ้ -0.5/1
สเต็ป3 = โมนาโก -0.5...คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5...เทลสตาร์ -0.5/1
สเต็ป4 = โมนาโก -0.5...คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5...อฌักซิโอ้ -0.5/1...เทลสตาร์ -0.5/1

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 01:33:20 AM
คฺิโรน่า พาบวกครับ  want1

• **
ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 04:50:14 AM

วันที่ 9 มีนาคม 2561

โมนาโก -0.5/1 win; = วันนี้ทั้งเจ้าบ้านสตาร์บูกและโมนาโกผู้มาเยือน มีแนวรุกที่หวังผลได้ทั้งคู่
                        แต่เช็คเทียบความสามารถเฉพาะตัวเป็นรายบุคคลแล้ว โมนาโกดูดีกว่า
                        ก่อนหน้านี้โมนาโกเกมส์เยือนอาจไม่ค่อยดีนัก มักโดนยิงคืนเสมอๆ
                        แต่วันนี้ดูจากการวางตัวผู้เล่น โมนาโกเน้นอุดรอยรั่วที่จะโดนสวนกลับ
                        แต่ยังคงวางตัวจบสกอร์พร้อมแอสซิสไว้หวังผลทำประตูเช่นเคย
                        วันนี้เชื่อว่าโมนาโกจะใช้ความเด่นในเกมส์รุกและการปรับทัพให้เหนียวแน่นในแนวรับ
                        เอาชนะได้ในเกมส์ไปเยือนวันนี้ ผลสกอร์ที่คาด โมนาโกชนะ 1-0 / 2-0

คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5/3 win; = วันนี้ลาคอรุนญ่าจัดทัพมาเน้นรับอุดรอยรั่วและรอจังหวะสวนกลับ
                              และเมื่อใดที่แนวรับชุดนี้ของลาคอลงครบชุด บอกเลยว่าเหนียวมาก
                              ว่ากันตามตัวผู้เล่นแล้ววันนี้ถ้าจะมีใครเป็นฝ่ายชนะน่าจะเป็นฝั่งเจ้าบ้านคิโรน่า
                              เพราะวันนี้คิโรน่าวางตัวจบสกอร์และแอสซิสได้ดีกว่าชัดเจน
                              แต่กับราคาเจ้าบ้านต่อ0.5/1 เจอแนวรับชุดนี้ของลาคอ ไม่ง่ายที่จะยิงชนะขาด
                              เกมส์ในวันนี้เชื่อว่าแนวรับชุดนี้ของลาคอจะทำให้การเกิดประตูยากขึ้นอีกเยอะ
                              เชื่อว่าในวันนี้ถ้าจะมีสกอร์เกิดขึ้นในเกมส์นี้จริงๆผมคาดว่าไม่เกิน2ลูก
                              ราคาสกอต่ำเปิดราคามีถึง2.5/3 แต่ผมขอจัดที่สกอร์ต่ำราคา2.5พอครับ e526
                              ผลสกอร์ที่คาดคิโรน่าเสมอ 0-0 / 1-1 หรือคิโรน่าชนะ 1-0

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้ โมนาโก-0.5/1 win; และ คิโรน่าสกอร์ต่ำ2.5 win;
สเต็ป3 win; = โมนาโก -0.5...คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5...อฌักซิโอ้ -0.5/1
สเต็ป3 = โมนาโก -0.5...คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5...เทลสตาร์ -0.5/1
สเต็ป4 = โมนาโก -0.5...คิโรน่า สกอร์ต่ำ2.5...อฌักซิโอ้ -0.5/1...เทลสตาร์ -0.5/1

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 05:38:51 AM
ยินดีด้วยครับ  >:D (v)

• ดาวยิง ม.ปลาย
  • **
    • ความแม่นยำ 18
ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 07:24:33 AM
 :20121102084052B: >:D สวดยอดค่ะ

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 09:39:01 AM
วันนี้บอลเพียบ บวกๆต่อเนื่องครับท่านรักบอล  >:D (v)

• **
ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 09:06:22 PM

วันที่ 11 มีนาคม 2561

อาเซน่อล -1.0 = หมายเหตุ! เริ่มเตะ20.30น. คู่นี้เริ่มเตะไปแล้วนำอยู่1-0 แต่ผมมาโพสต์ช้า
                       แต่ผมส่งข้อมูลว่าวิเคราะห์แบบนี้จริงๆไปให้ท่านโรก่อนบอลเตะแล้วจริงๆ
                       ส่วนที่จำเป็นต้องลงบทวิเคราะห์คู่นี้เพราะสเต็ปผมมันพ่วงอาเซน่อลหมดทุกอันเลย
                       ถ้าใครกดไม่ทันก็ให้กดคู่ที่เหลือแล้วกันนะครับ
                                     วันนี้อาเซน่อลจัดทัพที่ดีที่สุดเพื่อการอยู่รอดในตำแหน่งกุนซือของแวนเกอร์
                       เจอกับวัดฟอร์ดที่เล่นย่ำแย่ยามออกนอกบ้าน
                       เชื่อว่าอาเซน่อลจะเอาชนะไปได้แน่นอน
                       ผลสกอร์ที่คาด อาเซน่อลชนะ 3-0 / 4-0

นาโปลี -0.5 = หมายเหตุ! ตอนนี้ราคานาโปลีเหลือต่อแค่0/0.5 แต่ผมต่อ0.5เลย บอลมันจะชนะ
                   ถึงแม้นาโปลีจะมีคะแนนนำเป็นอันดับ1 แต่ยูเวนตุสกำลังไล่ตามด้วยคะแนนห่างเพียง1แต้ม
                   และยูเว่แข่งน้อยกว่า1นัด วันนี้นาโปลีต้องชนะสถานเดียวเพื่อหนียูเว่
                   ถึงอินเตอร์จะมีเกมส์รับเหนียวแน่น ถึงอินเตอร์จะไม่แพ้ใครในบ้าน
                   แต่วันนี้ฟันธงอยู่ต่อนาโปลี ต่อแค่ครึ่งลูกใช่มั้ย..เด๋วนาโปลีจัดให้2เม็ดชนะขาดไปเลย

ลาซิโอ้ -0.5 = หมายเหตุ! เริ่มเตะ21.00น. ลาซิโอ้เตะไปแล้วตอนนี้โดนยิงนำ1-0
                   วันนี้ลาซิโอ้ไม่มีโกเมสกองกลางตัวเก่ง การเข้าทำประตูจึงอาจไม่หวือหวานัก
                    แต่แนวรุกที่ลงวันนี้หวังผลได้ แถมกองหลังเจ้าบ้านชุดนี้รั่วได้ใจเพิ่งโดนไป5เม็ด
                    วันนี้เชื่อว่าลาซิโอ้จะสามารถเอาชนะเก็บ3คะแนนได้ครับผม ลาซิโอ้..โก้จิงๆ

บอร์นมัธ สกอร์ต่ำ 3/3.5 = บอร์นมัธไม่มีอะไรน่าห่วงเรื่องคะแนน ห่างโซนท้ายตารางเยอะ
                                 วันนี้เชื่อว่าจะเน้นมารับเหนียวแน่น และแนวรับมักทำได้ดีด้วย
                                 สเปอร์ยังคงจัดเต็มแนวรุกมาเต็มที่ แต่นัดนี้จะยิงยับคงไม่ง่าย
                                 ฟันธงอยู่สกอร์ต่ำ ผลสกอร์ที่คาด สเปอร์ชนะ 1-0 / 2-0

กาลาตาซาราย -2.0 = ถึงแม้กาลาจะอยู่ในตำแหน่งจ่าฝูงแต่เป็นจ่าฝุงร่วมกับเบสิคตัสและอิสตัลบลู
                            นัดนี้คาดว่ากาลาจะใช้ความโหดยามลงเล่นในบ้าน เอาชนะขาดไปตามเป้า
                            ผลสกอร์ที่คาด กาลาตาซารายชนะ 3-0 / 4-0

ทีเด็ดบอลเต็งค่ำคืนนี้ = เน้นเต็งอาเซน่อล-1.0 และ เน้นเต็งนาโปลี-0.5

สเต็ป3 = อาเซน่อล-1.0...นาโปลี-0.5...ลาซิโอ้-0.5
สเต็ป3 = อาเซน่อล-1.0...นาโปลี-0.5...บอร์นมัธสกอร์ต่ำ3/3.5
สเต็ป3 = อาเซน่อล-1.0...นาโปลี-0.5...กาลาตาซาราย-2.0
สเต็ป5 = อาเซน่อล-1.0...นาโปลี-0.5...ลาซิโอ้-0.5...บอร์นมัธต่ำ3/3.5...กาลา-2.0

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 11:19:15 AM

วันที่ 11 มีนาคม 2561

อาเซน่อล -1.0 = หมายเหตุ! เริ่มเตะ20.30น. คู่นี้เริ่มเตะไปแล้วนำอยู่1-0 แต่ผมมาโพสต์ช้า
                       แต่ผมส่งข้อมูลว่าวิเคราะห์แบบนี้จริงๆไปให้ท่านโรก่อนบอลเตะแล้วจริงๆ
                       ส่วนที่จำเป็นต้องลงบทวิเคราะห์คู่นี้เพราะสเต็ปผมมันพ่วงอาเซน่อลหมดทุกอันเลย
                       ถ้าใครกดไม่ทันก็ให้กดคู่ที่เหลือแล้วกันนะครับ
                                     วันนี้อาเซน่อลจัดทัพที่ดีที่สุดเพื่อการอยู่รอดในตำแหน่งกุนซือของแวนเกอร์
                       เจอกับวัดฟอร์ดที่เล่นย่ำแย่ยามออกนอกบ้าน
                       เชื่อว่าอาเซน่อลจะเอาชนะไปได้แน่นอน
                       ผลสกอร์ที่คาด อาเซน่อลชนะ 3-0 / 4-0

win; win;

นาโปลี -0.5 = หมายเหตุ! ตอนนี้ราคานาโปลีเหลือต่อแค่0/0.5 แต่ผมต่อ0.5เลย บอลมันจะชนะ
                   ถึงแม้นาโปลีจะมีคะแนนนำเป็นอันดับ1 แต่ยูเวนตุสกำลังไล่ตามด้วยคะแนนห่างเพียง1แต้ม
                   และยูเว่แข่งน้อยกว่า1นัด วันนี้นาโปลีต้องชนะสถานเดียวเพื่อหนียูเว่
                   ถึงอินเตอร์จะมีเกมส์รับเหนียวแน่น ถึงอินเตอร์จะไม่แพ้ใครในบ้าน
                   แต่วันนี้ฟันธงอยู่ต่อนาโปลี ต่อแค่ครึ่งลูกใช่มั้ย..เด๋วนาโปลีจัดให้2เม็ดชนะขาดไปเลย lost

ลาซิโอ้ -0.5 = หมายเหตุ! เริ่มเตะ21.00น. ลาซิโอ้เตะไปแล้วตอนนี้โดนยิงนำ1-0
                   วันนี้ลาซิโอ้ไม่มีโกเมสกองกลางตัวเก่ง การเข้าทำประตูจึงอาจไม่หวือหวานัก
                    แต่แนวรุกที่ลงวันนี้หวังผลได้ แถมกองหลังเจ้าบ้านชุดนี้รั่วได้ใจเพิ่งโดนไป5เม็ด
                    วันนี้เชื่อว่าลาซิโอ้จะสามารถเอาชนะเก็บ3คะแนนได้ครับผม ลาซิโอ้..โก้จิงๆ lost

บอร์นมัธ สกอร์ต่ำ 3/3.5 = บอร์นมัธไม่มีอะไรน่าห่วงเรื่องคะแนน ห่างโซนท้ายตารางเยอะ
                                 วันนี้เชื่อว่าจะเน้นมารับเหนียวแน่น และแนวรับมักทำได้ดีด้วย
                                 สเปอร์ยังคงจัดเต็มแนวรุกมาเต็มที่ แต่นัดนี้จะยิงยับคงไม่ง่าย
                                 ฟันธงอยู่สกอร์ต่ำ ผลสกอร์ที่คาด สเปอร์ชนะ 1-0 / 2-0 lost

กาลาตาซาราย -2.0 = ถึงแม้กาลาจะอยู่ในตำแหน่งจ่าฝูงแต่เป็นจ่าฝุงร่วมกับเบสิคตัสและอิสตัลบลู
                            นัดนี้คาดว่ากาลาจะใช้ความโหดยามลงเล่นในบ้าน เอาชนะขาดไปตามเป้า
                            ผลสกอร์ที่คาด กาลาตาซารายชนะ 3-0 / 4-0
lost

ทีเด็ดบอลเต็งค่ำคืนนี้ = เน้นเต็งอาเซน่อล-1.0 และ เน้นเต็งนาโปลี-0.5

สเต็ป3 = อาเซน่อล-1.0  win;...นาโปลี-0.5  lost...ลาซิโอ้-0.5  lost
สเต็ป3 = อาเซน่อล-1.0 win;...นาโปลี-0.5. lost..บอร์นมัธสกอร์ต่ำ3/3.5 lost
สเต็ป3 = อาเซน่อล-1.0 win;...นาโปลี-0.5 lost...กาลาตาซาราย-2.0 lost
สเต็ป5 = อาเซน่อล-1.0 win;...นาโปลี-0.5 lost...ลาซิโอ้ lost-0.5...บอร์นมัธต่ำ3/3.5 lost...กาลา-2.0 lost

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #69 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 06:23:31 PM
ลีกอิตาลี่เมื่อวาน ไม่ไหวเอาซะเลยครับท่านรักบอล  :wanwan009:

• **
ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 12:35:59 AM
สวัสดีท่านเซียน ท่านแรม วันนี้เฮงๆบวกๆนะขอรับครับผม

• **
ตอบกลับ #71 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 12:56:18 AM

วันที่ 12 มีนาคม 2561

สปอร์ติ้ง ลิสบอน -0.5/1 = ชาเวสไม่มีลุ้นอะไรแล้ว ส่วนลิสบอนยังมีลุ้นแชมป์
                                  ยามเดือดร้อนชาเวสไม่มีนักเตะยังยืมตัวของลิสบอนมาเล่น
                                  คงจะดีถ้าเกมส์นี้จะตอบแทนส่ง3แต้มให้ลิสบอนไปลุ้นแชมป์ต่อไป
                                  ผลสกอร์ที่คาด 0-1 / 0-2

อาแจ๊กซ์(เยาวชน) -1.5/2 = ที่ผ่านมาอาแจ๊กไม่ค่อยชนะในราคาติดต่อกันหรอก แต่นัดนี้น้องเค้าเอา
                                    ผลสกอร์ที่คาด 3-1 / 4-1 จัดสูงแรกไปได้เลย

อลาเบส -0/0.5 = เรอัลเบติสไม่รู้สินะว่าอลาเบสในบ้านเป็นไง..เด๋วรู้จัก
                        ผลสกอที่คาด 1-0 / 2-1

สโต๊ค ซิตี้ +1.5/2 = แมนซิตี้เอาชนะอาเซน่อลและเชลซีทีมใหญ่ แล้วมาเสมอแบ่งแต้มให้ทีมเล็ก
                           ตามแผนที่คิดไว้แต่แรกเป๊ะ ตอนนี้ราคาไหลไปให้แมนซิต่อถึง2ลูก
                           แต่ผมขออยู่ราคารองแค่1.5พอ งานนี้มีพลิกเสมอ หรือแมนซิชนะแค่1เม็ด
                           ผลสกอร์ที่คาด 1-1 / 1-2

คอร์กซิตี้ สกอร์สูง2.5 = คอร์กซิตี้ในบ้านอาจเหนือกว่า แต่แชมป์ร็อคใช่ว่าจะยอมง่ายๆ
                              งานนี้ยิงกันยับ ผลสกอร์ที่คาด 2-1 / 2-2

ทีเด็ดบอลเต็งอันดับ1สำหรับค่ำคืนนี้ สปอร์ติ้งลิสบอน-0.5/1 จัดหนัก :D 
ทีเด็ดบอลเต็งอันดับ2 อาแจ๊กซ์เยาวชน-1.5/2

สเต็ป2 = ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2
สเต็ป3 = ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2...อลาเบส-0/0.5
สเต็ป3 = ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2...สโต๊ค+1.5/2
สเต็ป3 = ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2...คอร์กซิตี้ สูง2.5
สเต็ป5 = ลิสบอน...อาแจ๊ก...อลาเบส...สโต๊ค...สูงคอร์กซิตี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2018, 01:32:43 AM โดย BORN TO BE »

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #72 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 08:37:58 AM

วันที่ 12 มีนาคม 2561

สปอร์ติ้ง ลิสบอน -0.5/1 =  win; ชาเวสไม่มีลุ้นอะไรแล้ว ส่วนลิสบอนยังมีลุ้นแชมป์
                                  ยามเดือดร้อนชาเวสไม่มีนักเตะยังยืมตัวของลิสบอนมาเล่น
                                  คงจะดีถ้าเกมส์นี้จะตอบแทนส่ง3แต้มให้ลิสบอนไปลุ้นแชมป์ต่อไป
                                  ผลสกอร์ที่คาด 0-1 / 0-2

อาแจ๊กซ์(เยาวชน) -1.5/2 =  win; ที่ผ่านมาอาแจ๊กไม่ค่อยชนะในราคาติดต่อกันหรอก แต่นัดนี้น้องเค้าเอา
                                    ผลสกอร์ที่คาด 3-1 / 4-1 จัดสูงแรกไปได้เลย

อลาเบส -0/0.5 =  lost เรอัลเบติสไม่รู้สินะว่าอลาเบสในบ้านเป็นไง..เด๋วรู้จัก
                        ผลสกอที่คาด 1-0 / 2-1

สโต๊ค ซิตี้ +1.5/2 = losthaft แมนซิตี้เอาชนะอาเซน่อลและเชลซีทีมใหญ่ แล้วมาเสมอแบ่งแต้มให้ทีมเล็ก
                           ตามแผนที่คิดไว้แต่แรกเป๊ะ ตอนนี้ราคาไหลไปให้แมนซิต่อถึง2ลูก
                           แต่ผมขออยู่ราคารองแค่1.5พอ งานนี้มีพลิกเสมอ หรือแมนซิชนะแค่1เม็ด
                           ผลสกอร์ที่คาด 1-1 / 1-2

คอร์กซิตี้ สกอร์สูง2.5 = win; คอร์กซิตี้ในบ้านอาจเหนือกว่า แต่แชมป์ร็อคใช่ว่าจะยอมง่ายๆ
                              งานนี้ยิงกันยับ ผลสกอร์ที่คาด 2-1 / 2-2

ทีเด็ดบอลเต็งอันดับ1สำหรับค่ำคืนนี้ สปอร์ติ้งลิสบอน-0.5/1 จัดหนัก :D 
ทีเด็ดบอลเต็งอันดับ2 อาแจ๊กซ์เยาวชน-1.5/2

สเต็ป2 =  (v) ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2
สเต็ป3 = ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2...อลาเบส-0/0.5
สเต็ป3 = ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2...สโต๊ค+1.5/2
สเต็ป3 =  (v) ลิสบอน-0.5/1...อาแจ๊ก-1.5/2...คอร์กซิตี้ สูง2.5
สเต็ป5 = ลิสบอน...อาแจ๊ก...อลาเบส...สโต๊ค...สูงคอร์กซิตี้

แตกไปสองสเต๊ปนะครับ  >:D

ออนไลน์ เทพเกรียน

• Admin
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 472
ตอบกลับ #73 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 10:42:15 AM
 :wanwan17: :wanwan17: ทักทายครับผมมม

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #74 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 05:07:59 PM
วันนี้บอลเด็ดๆเพียบ จัดบวกๆนะครับท่านรักบอล  >:D