วิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้

ทีเด็ดบอล By..BORN TO BE "เกิดมาเพื่อสิ่งนี้"

ออนไลน์ romeo

• ขึ้นทำเนียบ โคตรเซียน
  • ผู้ดูแลบอร์ด
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 1724
ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 12:56:43 AM

วันที่ 3 มีนาคม 2561

สเปอร์ -2.0  =  draw รายการนี้ทุกทีมพร้อมใจยกแชมป์ให้แมนซิไปนานแล้ว เพราะคะแนนทิ้งห่างมาก
                   แต่วันนี้สเปอร์ต้องชนะและต้องยิงเยอะเพื่อขึ้นไปอยู่อันดับท็อปทรี
                   ดูจากตัวผู้เล่นแล้ว สเปอร์วันนี้น่าผ่านชนะตามราคาได้ไม่ยาก
                   สำหรับวันนี้สเปอร์แค่ชนะยังไม่พอ ต้องยิงเยอะด้วย
                  เพราะลูกได้เสียเป็นรองแมนยูและลิเวอร์พูล
                   ผลสกอร์ที่คาด สเปอร์ชนะ 3-0 / 4-0

แอสตันวิลล่า -0.5/1 =เลื่อน ผู้เล่นของแอสตั้นวิลล่าชุดนี้มีความสามารถเฉพาะตัวสูงทุกคน
                             สามารถยิงประตูได้โดยไม่ต้องพึ่งแอสซิส
                             วันนี้คาดว่าแนวรุกที่เข้าทำประตูได้หลากหลายรูปแบบของวิลล่า
                             จะสามารถเอาชนะได้ตามเป้า ผลสกอที่คาด วิลล่าชนะ 2-0 / 3-0

ปล. วันนี้ผมกลับมาบ้านค่ำ เช็คได้ทันคู่4ทุ่มแค่2คู่นี้ เดี๋ยวจะเช็คคู่ดึกเพิ่มเติมทีหลังครับ
      สำหรับคู่4ทุ่ม ผมจัดหนักแอสตั้นวิลล่า มั่นใจว่าน่ายิงถึง2เม็ดกินเต็มได้ไม่ยาก
      ตัวต่อไปคือสเปอร์ นี่ก็คาดว่าน่ายิงถึง4เม็ดเพราะบอลต้องการชนะพร้อมยิงเยอะ
      สำหรับสเต็ปหาตัวมาใส่เอาครับ ผมเช็คคู่ดึกแล้วจะเข้ามาแชร์ทรรศนะกันอีกที

ไทยลีก นับ head to head

ออฟไลน์ BORN TO BE

• ดาวยิง ม.ต้น
  • **
    • ความแม่นยำ 8
  • "เกิดมาเพื่อสิ่งนี้"
ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 08:01:51 AM

สวัสดีครับท่านพี่โรและพี่น้องชุมชนคนรักบอลทุกๆท่าน วันนี้เฮงๆบวกๆนะคร๊าบ
เมื่อคืนบอลเตะเร็ว ส่วนผมไปทำงานกลับมาค่ำเช็คไม่ทัน พอจะเช็คคู่ดึกดันหลับคาคอมพ์อีก
เพราะว่านอนดึกมาหลายคืน นอนดึกและตื่นไปทำงานแต่เช้าครับ ร่างกายต้องการพักผ่อน
เด๋ววันนี้เก็บงานวันสุดท้ายไม่มีไรมาก ผมจะเอาคอมพ์ไปเช็คบอลของวันนี้ที่ทำงานด้วยเลย
ตามตารางบอลวันนี้บอลเตะเร็ว จัดหนักจัดเต็มตั้งแต่คู่เย็นๆหัวค่ำแน่นอนครับ ทั้งเต็งพร้อมสเต็ป
 :20121102084052B:

ออนไลน์ Ramzes

• CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 117
ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 10:11:50 AM
จัดไปครับ รอชมผลงานวันนี้  >:D e526

• **
ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 10:56:46 AM
จัดไปครับ รอชมผลงานวันนี้  >:D e526

สวัสดีครับท่านแรม ผมกำลังเช็คบอลที่จะเตะวันนี้ครับ
นั่งดูลูกน้องทำงานไปด้วย เช็คบอลไปด้วยครับผม
วันนี้เฮงๆบวกๆเยอะๆนะคร๊าบ

• **
ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 03:37:21 PM
                                         วันที่ 4 มีนาคม 2561

คิเอโว่ เสมอ = ในวันนี้แนวรุกและตัวสนับสนุนเข้าทำประตู ฝ่ายเจ้าบ้านดูดีกว่าครับ

ถึงแม้คิเอโว่ฤดูกาลนี้จะเล่นได้ไม่ดีนัก แต่เกมส์ในบ้านยังถือว่าพอหวังพึ่งได้
                      วันนี้พบกับซัสเซาโล่ที่แนวรุกกำลังฟอร์มฝืด และจากสถิติการพบกันทางฝั่งคิเอโว่ไม่เคยยอมแพ้ให้เลย
                      วันนี้เชื่อว่าคิเอโว่จะสามารถเอาชนะไปได้ตามแผน
                      กับราคาเปิดมาคิเอโว่ราคาปัจจุบันหน้าเน็ตให้ราคาไหลไปทางฝั่งซัสเซาโล่
จากตอนแรกคิเอโว่เป็นฝ่ายต่อ-0/0.5
ตอนนี้เวลา18.30น. ราคาเปลี่ยนเป็นฝ่ายซัสเซาโล่ต่อ-0/0.5แล้วครับ
ตอนนี้ผมเต็งพร้อมพ่วงสเต็ปคิเอโว่2ราคา
ทั้งรอง+0/0.5และเสมอเอาราคาดีไปเลยครับ
        ผลสกอร์ที่คาด คิเอโว่ชนะ 1-0 / 2-1

แมนซิตี้ -1.0 = นัดนี้เป็นนัดสำคัญที่สุดอีกนัดหนึ่งของแมนซิตี้
                    ที่จะประกาศให้โลกรู้ว่าแชมป์ฤดูกาลนี้ได้มาเพราะฝีมือ ไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วย
                    ถึงแม้แมนซิจะมีคะแนนนำมากจนทุกทีมพร้อมใจยกแชมป์ให้แล้ว
                    แต่วันนี้คือนัดแห่งศักดิ์ศรีที่แมนซิจะต้องเล่นเต็มที่อีกแน่นอน
                    และดูจากตัวผู้เล่นแล้ววันนี้แมนซิหวังผลชนะจัดเต็มอีกเช่นเคย
                    วันนี้แมนซิจะเอาชนะทีมเก่งอย่างเซลซี แล้วค่อยไปเสมอให้ทีมอ่อนอย่างสโต๊คและเอฟเวอตั้นในนัดหน้า
                    ให้อาเซน่อลที่โดนไป3เม็ดเมื่อนัดที่แล้ว และเชลซีที่จะโดนอีกไม่รู้กี่เม็ดในวันนี้ ได้เจ็บใจเล่น
                    ผลสกอร์ที่คาด แมนซิตี้ชนะ 2 - 0

บาเซโลน่า -0.5/1 = วันนี้ทั้งบาซ่าและแอตมาดริดจัดหนักจัดเต็มตัวผู้เล่นเข้าแลกกันแบบที่ไม่มีใครยอมใคร
                           โดยฝั่งบาซ่ามีเมสซี่และซัวเรส2คู่หูดูโอ้เป็นตัวจบสกอร์
                           และฝั่งแอตมาดริดมีกรีซมันและคอสต้าศูนย์หน้าตัวเก่งเป็นตัวจบสกอร์
                           แต่เช็คโดยละเอียดแล้วพบว่าทางฝั่งบาซ่ามีทั้งกองหน้ากองกลางกองหลัง มีความพร้อมกว่า
                           วันนี้ถึงแม้แอตมาดริดจะมีกรีซมันดาวยิงที่เก่งมากๆและสมทบด้วยคอสต้าศูนย์หน้าตัวเก่ง
                           แต่เกมส์วันนี้ขาดกาไมร่าซึ่งเป้นตัวสำคัญในการเชื่อมเกมส์แนวรุกของแอตมาดริด
                           จึงขออยู่ฝั่งบาซ่าที่มีความพร้อมกว่า แถมได้เล่นในบ้าน เป็นฝ่ายชนะได้ในเกมส์นี้
                           ผลสกอร์ที่คาด บาเซโลน่าชนะ 2-1 / 3-1

เรอัล เบติส +1/1.5 = วันนี้บาเลนเซียและรีลเบติสมีตัวผู้เล่นและตัวสนับสนุนเกมส์รุกที่ดีทั้งคู่
                            และเชื่อว่าวันนี้รีลเบติสไม่ยอมแพ้ขาดง่ายๆแน่ วันนี้เจ้าบ้านต่อ 1/1.5
                            คาดว่าน่าจบสกอร์เสมอ หรือถ้าบาเลนเซียชนะไม่น่าเกิน1ลูก
                            คู่นี้ฟันธง อยู่ท่านรอง เรอัลเบติสรอง1/1.5 จัดไป

โอลิมปิก มาร์กเซย -1.0 = มาร์กเซยฤดูกาลนี้เล่นได้ดีแต่สะดุดแพ้ไป3นัดล่าสุดในเกมส์ยุโรปและเกมส์ลีก
                                 ซึ่งในเกมส์ลีกแพ้ให้กับเต็งแชมป์อย่างเปเอสเช ซึ่งไม่แปลกที่จะแพ้
                                 วันนี้มาร์กเซยน่าจะเอาชนะได้ไม่ยาก 1เม็ดมีแน่รอเม็ด2เม็ด3แค่นั้น
                                 กับราคาต่อ1ลูก ขออยู่ฝั่งทีมเจ้าบ้านมาร์กเซยต่อ1ลูก จัดไป

เน้นเต็งคิเอโว่ ราคาเสมอ คู่นี้ฟันธงคิเอโว่ไม่แพ้แน่ เผลอๆชนะขาดด้วย นี่ละทีมม้ามืดนอกสายตาที่จะพารวยในวันนี้
และทีมเต็งอีก2ทีมที่ไม่น่าพลาด เต็งแมนซิตี้ต่อ1ลูก และเต็งบาซ่าต่อ0.5/1
สเต็ป3 = คิเอโว่...แมนซิตี้...บาเซโลน่า
สเต็ป4 = คิเอโว่...แมนซิตี้...บาเซโลน่า...เรอัลเบติส
สเต็ป4 = คิเอโว่...แมนซิตี้...บาเซโลน่า...โอลิมปิกมาร์กเซย
สเต็ป5 = คิเอโว่...แมนซิตี้...บาเซโลน่า...เรอัลเบติส...โอลิมปิกมาร์กเซย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2018, 06:19:55 PM โดย BORN TO BE »

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 04:10:00 PM
รอชมทีมม้ามืดนอกสายตาครับ  want1

• **
ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 06:28:42 PM
รอชมทีมม้ามืดนอกสายตาครับ  want1

ตอนนี้ราคาเปลี่ยนครับท่านพี่โร
ราคาหน้าเว็ปให้คิเอโว่เป็นฝ่ายรองแล้ว
ราคาแปลกจัดกันเบาๆหน่อยครับ แต่ผมยังคงจัดเต็ม

• **
ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 09:07:26 AM
                                         วันที่ 4 มีนาคม 2561

คิเอโว่ เสมอ เลื่อนการแข่งขัน=   ในวันนี้แนวรุกและตัวสนับสนุนเข้าทำประตู ฝ่ายเจ้าบ้านดูดีกว่าครับ
                      ถึงแม้คิเอโว่ฤดูกาลนี้จะเล่นได้ไม่ดีนัก แต่เกมส์ในบ้านยังถือว่าพอหวังพึ่งได้
                      วันนี้พบกับซัสเซาโล่ที่แนวรุกกำลังฟอร์มฝืด และจากสถิติการพบกันทางฝั่งคิเอโว่ไม่เคยยอมแพ้ให้เลย
                      วันนี้เชื่อว่าคิเอโว่จะสามารถเอาชนะไปได้ตามแผน
                      กับราคาเปิดมาคิเอโว่ราคาปัจจุบันหน้าเน็ตให้ราคาไหลไปทางฝั่งซัสเซาโล่
จากตอนแรกคิเอโว่เป็นฝ่ายต่อ-0/0.5
ตอนนี้เวลา18.30น. ราคาเปลี่ยนเป็นฝ่ายซัสเซาโล่ต่อ-0/0.5แล้วครับ
ตอนนี้ผมเต็งพร้อมพ่วงสเต็ปคิเอโว่2ราคา
ทั้งรอง+0/0.5และเสมอเอาราคาดีไปเลยครับ
        ผลสกอร์ที่คาด คิเอโว่ชนะ 1-0 / 2-1

แมนซิตี้ -1.0 draw = นัดนี้เป็นนัดสำคัญที่สุดอีกนัดหนึ่งของแมนซิตี้
                    ที่จะประกาศให้โลกรู้ว่าแชมป์ฤดูกาลนี้ได้มาเพราะฝีมือ ไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วย
                    ถึงแม้แมนซิจะมีคะแนนนำมากจนทุกทีมพร้อมใจยกแชมป์ให้แล้ว
                    แต่วันนี้คือนัดแห่งศักดิ์ศรีที่แมนซิจะต้องเล่นเต็มที่อีกแน่นอน
                    และดูจากตัวผู้เล่นแล้ววันนี้แมนซิหวังผลชนะจัดเต็มอีกเช่นเคย
                    วันนี้แมนซิจะเอาชนะทีมเก่งอย่างเซลซี แล้วค่อยไปเสมอให้ทีมอ่อนอย่างสโต๊คและเอฟเวอตั้นในนัดหน้า
                    ให้อาเซน่อลที่โดนไป3เม็ดเมื่อนัดที่แล้ว และเชลซีที่จะโดนอีกไม่รู้กี่เม็ดในวันนี้ ได้เจ็บใจเล่น
                    ผลสกอร์ที่คาด แมนซิตี้ชนะ 2 - 0

บาเซโลน่า -0.5/1 winhaft = วันนี้ทั้งบาซ่าและแอตมาดริดจัดหนักจัดเต็มตัวผู้เล่นเข้าแลกกันแบบที่ไม่มีใครยอมใคร
                           โดยฝั่งบาซ่ามีเมสซี่และซัวเรส2คู่หูดูโอ้เป็นตัวจบสกอร์
                           และฝั่งแอตมาดริดมีกรีซมันและคอสต้าศูนย์หน้าตัวเก่งเป็นตัวจบสกอร์
                           แต่เช็คโดยละเอียดแล้วพบว่าทางฝั่งบาซ่ามีทั้งกองหน้ากองกลางกองหลัง มีความพร้อมกว่า
                           วันนี้ถึงแม้แอตมาดริดจะมีกรีซมันดาวยิงที่เก่งมากๆและสมทบด้วยคอสต้าศูนย์หน้าตัวเก่ง
                           แต่เกมส์วันนี้ขาดกาไมร่าซึ่งเป้นตัวสำคัญในการเชื่อมเกมส์แนวรุกของแอตมาดริด
                           จึงขออยู่ฝั่งบาซ่าที่มีความพร้อมกว่า แถมได้เล่นในบ้าน เป็นฝ่ายชนะได้ในเกมส์นี้
                           ผลสกอร์ที่คาด บาเซโลน่าชนะ 2-1 / 3-1

เรอัล เบติส +1/1.5 lost = วันนี้บาเลนเซียและรีลเบติสมีตัวผู้เล่นและตัวสนับสนุนเกมส์รุกที่ดีทั้งคู่
                            และเชื่อว่าวันนี้รีลเบติสไม่ยอมแพ้ขาดง่ายๆแน่ วันนี้เจ้าบ้านต่อ 1/1.5
                            คาดว่าน่าจบสกอร์เสมอ หรือถ้าบาเลนเซียชนะไม่น่าเกิน1ลูก
                            คู่นี้ฟันธง อยู่ท่านรอง เรอัลเบติสรอง1/1.5 จัดไป

โอลิมปิก มาร์กเซย -1.0 lost = มาร์กเซยฤดูกาลนี้เล่นได้ดีแต่สะดุดแพ้ไป3นัดล่าสุดในเกมส์ยุโรปและเกมส์ลีก
                                 ซึ่งในเกมส์ลีกแพ้ให้กับเต็งแชมป์อย่างเปเอสเช ซึ่งไม่แปลกที่จะแพ้
                                 วันนี้มาร์กเซยน่าจะเอาชนะได้ไม่ยาก 1เม็ดมีแน่รอเม็ด2เม็ด3แค่นั้น
                                 กับราคาต่อ1ลูก ขออยู่ฝั่งทีมเจ้าบ้านมาร์กเซยต่อ1ลูก จัดไป

เน้นเต็งคิเอโว่ ราคาเสมอ เลื่อนการแข่งขัน[/size] คู่นี้ฟันธงคิเอโว่ไม่แพ้แน่ เผลอๆชนะขาดด้วย นี่ละทีมม้ามืดนอกสายตาที่จะพารวยในวันนี้
[/size]และทีมเต็งอีก2ทีมที่ไม่น่าพลาด เต็งแมนซิตี้ต่อ1ลูก draw [/size] และเต็งบาซ่าต่อ0.5/1 winhaft
[/size]สเต็ป3 = คิเอโว่[/size]เลื่อนการแข่งขัน[/color][/size]...แมนซิตี้ draw [/size]...บาเซโลน่า winhaft
[/size]สเต็ป4 = คิเอโว่[/size]เลื่อนการแข่งขัน[/color][/size]...แมนซิตี้ draw [/size]...บาเซโลน่า winhaft [/size]...เรอัลเบติส lost
[/size]สเต็ป4 = คิเอโว่[/size]เลื่อนการแข่งขัน[/color][/size]...แมนซิตี้ draw [/size]...บาเซโลน่า winhaft [/size]...โอลิมปิกมาร์กเซย lost
[/size]สเต็ป5 = คิเอโว่[/size]เลื่อนการแข่งขัน[/color][/size]...แมนซิตี้ draw [/size]...บาเซโลน่า winhaft [/size]...เรอัลเบติส lost [/size]...โอลิมปิกมาร์กเซย lost

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 06:09:30 PM
ทักทายครับท่านรักบอล วันนี้จัดอีกบวกๆนะครับ  >:D e526

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 06:11:11 PM
มันเดย์ไนท์จัดใหม่ บวกๆนะครับ  want1

• **
ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 08:58:19 PM
สวัสดีครับท่านแรม ท่านพี่โร ผมเพิ่งกลับถึงบ้าน เคลียร์งานยันค่ำ
วันนี้เฮงๆบวกๆคร๊าบ

• **
ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:20:00 AM

วันที่ 5 มีนาคม 2561

ปอติโมเนนเซ่ +0.5 (ราคาหน้าเว็ปปัจจุบันเวลาเที่ยงคืน หน้าเว็ปให้ปอติโมเนนเซ่เป็นรองถึงครึ่งลูกแล้วครับ)
                        = คู่นี้ดูเผินๆอาเวสเหมือนจะดูดีกว่า แต่เช็คลึกๆแล้ววันนี้ปอติโมเนนเซ่วางตัวผู้เล่นได้ดีกว่า
                           ทั้งกองหน้ากองกลางกองหลังทางปอติโมเนนเซ่ไม่เป็นรองเลย หน้าคม กลางช่วยเสริม หลังเหนียว
                           ถึงแม้ราคาหน้าเว็ปจะไหลไปทางฝั่งเจ้าบ้านมากจนถึงขั้นต่อราคาถึงครึ่งลูก
                           แต่ผมยังมั่นใจว่าปอติโมเนนเซ่มาเยือนวันนี้ไม่ถึงกับแพ้ น่าจะเสมอหรือพลิกยิงชนะด้วยซ้ำ
                           สำหรับคู่นี้ขออยู่ฝั่งท่านรอง ปอติโมเนนเซ่..เฮนะฮะ

อิงโกลสตัด -0.5 = ถึงแม้อิงโกลสตัดจะแผ่วๆไปช่วงหลังๆมานี้ แต่วันนี้ดูแล้วต้องชนะ
                        และคู่นี้บอลบ้านใครบ้านมันค่อนข้างชัดเจน จัดไป อิงโกลสตัด..ฟัดแล้วยิง (pank)

เซา คาตาโน่ +1.5 = คู่นี้เป็นคู่บอลงานประจำค่ำคืนนี้ พัลไมรัส พบ เซา คาตาโน่
                           คู่นี้บอลคนละดิวิชั่น ไม่มีอะไรจะสู้กันได้ด้วยประการทั้งปวง
                           ยิ่งตอนนี้พัลไมรัสมีฟอร์มการเล่นที่สุดยอด ชนะมาหลายนัด
                           ต่างกับทีมเยือนที่ฟอร์มทั้งแย่ แถมบอลคนละชั้นกันอีก
                           ถ้าว่ากันตามฟอร์มและความต่างของชั้นบอล วันนี้พัลไมรัสต่อ2ลูกยังชนะได้สบาย
                           แต่วันนี้ผมฟันธงว่าบอลคู่นี้วันนี้งานเข้า พัลไมรัสจะไม่ชนะในราคาครับ
                           เพราะจากที่เคยพบกันมันน่าแปลกที่พัลไมรัสบอลเหนือชั้นกว่ามาก
                           แต่กลับหาชัยชนะได้น้อยมากจากการพบเซาคาตาโน่ บางทีมีแพ้ให้ด้วยซ้ำ
                           สำหรับคู่นี้ไม่ต้องรองถึง2ลูก ขอรองแค่1.5พอ
                           คู่นี้เป็นทีเด็ดบอลเต็งอันดับ1สำหรับคืนนี้ รองเซาคาตาโน่+1.5 ฟันธง

สเต็ป3 = เซาคาตาโน่+1.5....ปอติโมเนนเซ่+0.5....อิงโกลสตัด-0.5

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:34:00 AM
อิงโกลสตัด ไม่น่าพลาด  want1

ออฟไลน์ Zeanner

• CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 172
  • สาย 8 พร้อมให้บริการ
ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 08:12:22 AM

วันที่ 5 มีนาคม 2561

ปอติโมเนนเซ่ +0.5 lost (ราคาหน้าเว็ปปัจจุบันเวลาเที่ยงคืน หน้าเว็ปให้ปอติโมเนนเซ่เป็นรองถึงครึ่งลูกแล้วครับ)
                        = คู่นี้ดูเผินๆอาเวสเหมือนจะดูดีกว่า แต่เช็คลึกๆแล้ววันนี้ปอติโมเนนเซ่วางตัวผู้เล่นได้ดีกว่า
                           ทั้งกองหน้ากองกลางกองหลังทางปอติโมเนนเซ่ไม่เป็นรองเลย หน้าคม กลางช่วยเสริม หลังเหนียว
                           ถึงแม้ราคาหน้าเว็ปจะไหลไปทางฝั่งเจ้าบ้านมากจนถึงขั้นต่อราคาถึงครึ่งลูก
                           แต่ผมยังมั่นใจว่าปอติโมเนนเซ่มาเยือนวันนี้ไม่ถึงกับแพ้ น่าจะเสมอหรือพลิกยิงชนะด้วยซ้ำ
                           สำหรับคู่นี้ขออยู่ฝั่งท่านรอง ปอติโมเนนเซ่..เฮนะฮะ

อิงโกลสตัด -0.5 lost = ถึงแม้อิงโกลสตัดจะแผ่วๆไปช่วงหลังๆมานี้ แต่วันนี้ดูแล้วต้องชนะ
                        และคู่นี้บอลบ้านใครบ้านมันค่อนข้างชัดเจน จัดไป อิงโกลสตัด..ฟัดแล้วยิง (pank)

เซา คาตาโน่ +1.5  win;= คู่นี้เป็นคู่บอลงานประจำค่ำคืนนี้ พัลไมรัส พบ เซา คาตาโน่
                           คู่นี้บอลคนละดิวิชั่น ไม่มีอะไรจะสู้กันได้ด้วยประการทั้งปวง
                           ยิ่งตอนนี้พัลไมรัสมีฟอร์มการเล่นที่สุดยอด ชนะมาหลายนัด
                           ต่างกับทีมเยือนที่ฟอร์มทั้งแย่ แถมบอลคนละชั้นกันอีก
                           ถ้าว่ากันตามฟอร์มและความต่างของชั้นบอล วันนี้พัลไมรัสต่อ2ลูกยังชนะได้สบาย
                           แต่วันนี้ผมฟันธงว่าบอลคู่นี้วันนี้งานเข้า พัลไมรัสจะไม่ชนะในราคาครับ
                           เพราะจากที่เคยพบกันมันน่าแปลกที่พัลไมรัสบอลเหนือชั้นกว่ามาก
                           แต่กลับหาชัยชนะได้น้อยมากจากการพบเซาคาตาโน่ บางทีมีแพ้ให้ด้วยซ้ำ
                           สำหรับคู่นี้ไม่ต้องรองถึง2ลูก ขอรองแค่1.5พอ
                           คู่นี้เป็นทีเด็ดบอลเต็งอันดับ1สำหรับคืนนี้ รองเซาคาตาโน่+1.5 ฟันธง

สเต็ป3 = เซาคาตาโน่+1.5....ปอติโมเนนเซ่+0.5....อิงโกลสตัด-0.5

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 11:04:53 AM
เอาใหม่ครับ วันนี้แชมเปี้ยนส์ลีกสองคู่   want1

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 06:23:38 PM
วันนี้บอลเพียบ จัดบวกๆนะครับท่านรักบอล  >:D e526

• **
ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 07:57:20 PM
สวัสดีท่านเซียน ท่านแรมและท่านพี่โร วันนี้เฮงๆบวกๆคร๊าบ

• **
ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 08:53:10 PM

วันที่ 6 มีนาคม 2561

ลิเวอร์พูล -1.0 = วันนี้ตามผังนักเตะที่จะลงเดิมทีจะมีซาล่า ฟีมีโน่ และมาเน่
                      เสริมความโหดด้วยแอสซิสตัวเก่งคือเอมเร่ชานและแชมเบอเลน
                      ถ้าเป็นแบบนั้นแน่นอนว่าชะตากรรมปอโต้อาจโดนมากกว่า5เม็ดเหมือนนัดที่แล้ว
                      แต่ตอนนี้มีการเปลี่ยนผังผู้เล่นโดยการพักซาล่าและฟีมีโน่
                      เพราะต้องเก็บตัวไว้ไปลุยกับแมนยูในเกมส์ลีกอีก3วันข้างหน้า
                      แต่ถึงยังไงเกมส์นี้ยังมั่นใจเอนเร่ชานและเชมเบอเลน
                      ว่าจะสามารถส่งเสริมแนวรุกให้มุ่งไปสู่การยิงประตูในเกมส์นี้ได้
                      ถึงแม้ลิเวอร์พูลจะได้เปรียบจากการไปชนะเกมส์เยือนปอโต้มา5เม็ด
                      แต่วันนี้ยังเชื่อว่าลิเวอร์พูลจะยังคงส่งท้ายปอโต้โดยการยิงประตูเอาชนะอีกครับผม
                      สำหรับคู่นี้ขออยู่ฝั่งเจ้าบ้าน ลิเวอร์พูล..บู๊แล้วยิง ฟันธง

เรดดิ้ง -0.5 = เรดดิ้งระยะหลังๆแผ่วมาหลายนัด แต่วันนี้ดูจากตัวผู้เล่นแล้วน่าหวังผลชนะชัดเจน
                  และเมื่อเช็คย้อนอดีตนานมาแล้วจนถึงปัจจุบัน เรดดิ้งไม่เคยยอมอ่อนข้อให้โบตั้นเลย
                  แสดงให้เห็นว่า2สโมสรนี้ไม่น่าจะมีการวางงานให้พลิกโผตามความน่าจะเป็นแน่นอน
                  และถ้าต้องเล่นเต็มที่ทั้งคู่ ต้องมาวัดกันที่ความสามารถเฉพาะตัวของนักเตะ
                  และวันนี้นักเตะทางฝั่งเรดดิ้งจัดเต็มกว่า แถมได้เล่นในบ้านยิ่งได้เปรียบเสียงกองเชียร์
                  กับราคาต่อ-0.5 ผมฟันธงว่าเรดดิ้งยิงชนะกินเต็มแน่นอน และจะชนะขาดเกิน1เม็ดด้วย
                  คู่นี้ดูจากการวางตัวผู้เล่นแล้ว ฝั่งเรดดิ้งมีทั้งตัวยิงประตูและแอสซิสตัวเก่ง
                  คาดว่าเรดดิ้งน่ายิงประตูได้ตั้งแต่ครึ่งแรก จัดสูงแรก0.5/1ตามราคาเปิดไปได้เลย
                  คู่นี้ผมให้เป็นคู่เต็งอันดับ1สำหรับคืนนี้ เรดดิ้งต่อ-0.5 แต่ฟันธงว่าเรดดิ้งยิงมากกว่า1เม็ด จัดไป

บาร์นลี่ +1 = คาดิฟเจ้าบ้านมีสถิติที่กว่าบาร์นลี่ทีมเยือนชัดเจน แต่เกมส์นี้ไม่ง่ายอย่างที่คิด
                 วันนี้คาดิฟขาดตัวทำเกมส์แนวรุกตัวสำคัญ และจากฟอร์มหลังๆมานี้ถึงแม้จะชนะมาได้
                 แต่กว่าจะชนะได้1เม็ดนี่ใช้เวลาเกือบหมด90นาที แสดงให้เห็นถึงความฝืดของแรวรุก
                 แล้ววันนี้คาดิฟมาเสียตัวทำเกมส์แนวรุกพร้อมทั้งกองหลังตัวสำคัญยิ่งลำบากในการทำประตู
                 ประกอบกับบาร์นลี่ทีมเยือนได้ผู้เล่นตัวหลักกลับมาช่วยในเกมส์นี้ ยิ่งทำให้มั่นใจว่าจะต้านคาดิฟได้
                 เผลอๆวันนี้ทีมเป็นรองอย่างบาร์นลี่จะยิงประตูชนะทีมต่ออย่างคาดิฟด้วยซ้ำ
                 คู่นี้ขออยู่ฝ่ายท่านรอง บาร์นลี่รอง1ลูกตามราคาหน้าเว็ปตอนนี้ จัดไป

เปแอสเช สกอร์ต่ำ 3.5 = ตอนนี้ราคาหน้าเว็ปสกอร์สูงไปถึง3.5/4แล้วครับ แต่ผมฟันธงสกอร์ต่ำแค่3.5พอ
                               วันนี้เปแอสเชไม่มีเนย์มาร์ แต่ต้องยิงประตูเอาชนะให้ได้2ลูกขึ้นไปจึงจะเข้ารอบ
                               เพราะเสียเปรียบรีลมาดริดในการโดนยิงตอนมาดริดไปชนะตอนไปเยือนเปแอสเชมา
                               วันนี้คาดว่าฝั่งเปแอสเชจะเน้นรุกเต็มที่เพื่อเอาชนะให้ได้มากกว่า2ลูก
                               แต่ด้วยวันนี้ขาดแนวรุกตัวสำคัญคือเนมาร์บาดเจ็บต้องพักยาวอีกนาน
                               ความโหดในแนวรุกของเปแอสเชคงด้อยประสิทธิภาพไปมาก
                               และฝั่งมาดริดวันนี้จัดเต็มแนวรุกมาซะด้วย ไม่ง่ายเลยที่เปแอสเชจะเอาชนะเกิน2เม็ด
                               แต่คาดว่าวันนี้มาดริดที่ผลงานแนวรับย่ำแย่มาตลอด จะโชว์ฝีมือแนวรับได้ดีในวันนี้
                               คู่นี้บอล3หน้าเป็นไปได้หมด เปแอชเชอาจชนะได้1เม็ด หรือเสมอ 0-0 / 1-1
                               หรือแม้กระทั่งฝั่ายมาดริดใช้จังหวะสวนกลับยิงประตูชนะได้1เม็ด
                               แต่ที่แน่ๆวันนี้คาดว่าผลสกอร์จะยิงกันไม่เยอะ มาดริดไม่กล้าเสียงรุกเต็มตัวแน่
                               ส่วนเปแอสเชขาดเนมาร์ก้อไม่สามารถยิงประตูชนะขาดเหมือนทุกเกมส์ที่ผ่านมาแน่
                               จึงขออยู่ผลสกอร์ต่ำ3.5เอาราคาดีไปเลยครับ

บอลเต็งคู่เน้นอันดับ1ในคืนนี้ = เรดดิ้ง ต่อ-0.5 คาดว่ายิงชนะเกิน1เม็ด ฟันธง
บอลเต็งคู่เน้นอันดับ2 = ลิเวอร์พูล ต่อ-1.0

สเต็ป3 = เรดดิ้ง-0.5...ลิเวอร์พูล-1.0...เปแอสเชสกอร์ต่ำ3.5
สเต็ป3 = เรดดิ้ง-05...ลิเวอร์พูล-1.0...บาร์นลี่+1.0
สเต็ป4 = เรดดิ้ง-0.5...ลิเวอร์พูล-1.0...เปแอสเชสกอร์ต่ำ3.5...บาร์นลี่+1.0

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 09:59:24 PM
ได้ลุ้นสูงครับ  want1

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 04:50:48 AM

วันที่ 6 มีนาคม 2561

ลิเวอร์พูล -1.0 = lost  วันนี้ตามผังนักเตะที่จะลงเดิมทีจะมีซาล่า ฟีมีโน่ และมาเน่
                      เสริมความโหดด้วยแอสซิสตัวเก่งคือเอมเร่ชานและแชมเบอเลน
                      ถ้าเป็นแบบนั้นแน่นอนว่าชะตากรรมปอโต้อาจโดนมากกว่า5เม็ดเหมือนนัดที่แล้ว
                      แต่ตอนนี้มีการเปลี่ยนผังผู้เล่นโดยการพักซาล่าและฟีมีโน่
                      เพราะต้องเก็บตัวไว้ไปลุยกับแมนยูในเกมส์ลีกอีก3วันข้างหน้า
                      แต่ถึงยังไงเกมส์นี้ยังมั่นใจเอนเร่ชานและเชมเบอเลน
                      ว่าจะสามารถส่งเสริมแนวรุกให้มุ่งไปสู่การยิงประตูในเกมส์นี้ได้
                      ถึงแม้ลิเวอร์พูลจะได้เปรียบจากการไปชนะเกมส์เยือนปอโต้มา5เม็ด
                      แต่วันนี้ยังเชื่อว่าลิเวอร์พูลจะยังคงส่งท้ายปอโต้โดยการยิงประตูเอาชนะอีกครับผม
                      สำหรับคู่นี้ขออยู่ฝั่งเจ้าบ้าน ลิเวอร์พูล..บู๊แล้วยิง ฟันธง

เรดดิ้ง -0.5 =  lost  เรดดิ้งระยะหลังๆแผ่วมาหลายนัด แต่วันนี้ดูจากตัวผู้เล่นแล้วน่าหวังผลชนะชัดเจน
                  และเมื่อเช็คย้อนอดีตนานมาแล้วจนถึงปัจจุบัน เรดดิ้งไม่เคยยอมอ่อนข้อให้โบตั้นเลย
                  แสดงให้เห็นว่า2สโมสรนี้ไม่น่าจะมีการวางงานให้พลิกโผตามความน่าจะเป็นแน่นอน
                  และถ้าต้องเล่นเต็มที่ทั้งคู่ ต้องมาวัดกันที่ความสามารถเฉพาะตัวของนักเตะ
                  และวันนี้นักเตะทางฝั่งเรดดิ้งจัดเต็มกว่า แถมได้เล่นในบ้านยิ่งได้เปรียบเสียงกองเชียร์
                  กับราคาต่อ-0.5 ผมฟันธงว่าเรดดิ้งยิงชนะกินเต็มแน่นอน และจะชนะขาดเกิน1เม็ดด้วย
                  คู่นี้ดูจากการวางตัวผู้เล่นแล้ว ฝั่งเรดดิ้งมีทั้งตัวยิงประตูและแอสซิสตัวเก่ง
                  คาดว่าเรดดิ้งน่ายิงประตูได้ตั้งแต่ครึ่งแรก จัดสูงแรก0.5/1ตามราคาเปิดไปได้เลย
                  คู่นี้ผมให้เป็นคู่เต็งอันดับ1สำหรับคืนนี้ เรดดิ้งต่อ-0.5 แต่ฟันธงว่าเรดดิ้งยิงมากกว่า1เม็ด จัดไป

บาร์นลี่ +1 =  draw คาดิฟเจ้าบ้านมีสถิติที่กว่าบาร์นลี่ทีมเยือนชัดเจน แต่เกมส์นี้ไม่ง่ายอย่างที่คิด
                 วันนี้คาดิฟขาดตัวทำเกมส์แนวรุกตัวสำคัญ และจากฟอร์มหลังๆมานี้ถึงแม้จะชนะมาได้
                 แต่กว่าจะชนะได้1เม็ดนี่ใช้เวลาเกือบหมด90นาที แสดงให้เห็นถึงความฝืดของแรวรุก
                 แล้ววันนี้คาดิฟมาเสียตัวทำเกมส์แนวรุกพร้อมทั้งกองหลังตัวสำคัญยิ่งลำบากในการทำประตู
                 ประกอบกับบาร์นลี่ทีมเยือนได้ผู้เล่นตัวหลักกลับมาช่วยในเกมส์นี้ ยิ่งทำให้มั่นใจว่าจะต้านคาดิฟได้
                 เผลอๆวันนี้ทีมเป็นรองอย่างบาร์นลี่จะยิงประตูชนะทีมต่ออย่างคาดิฟด้วยซ้ำ
                 คู่นี้ขออยู่ฝ่ายท่านรอง บาร์นลี่รอง1ลูกตามราคาหน้าเว็ปตอนนี้ จัดไป

เปแอสเช สกอร์ต่ำ 3.5 =  win; ตอนนี้ราคาหน้าเว็ปสกอร์สูงไปถึง3.5/4แล้วครับ แต่ผมฟันธงสกอร์ต่ำแค่3.5พอ
                               วันนี้เปแอสเชไม่มีเนย์มาร์ แต่ต้องยิงประตูเอาชนะให้ได้2ลูกขึ้นไปจึงจะเข้ารอบ
                               เพราะเสียเปรียบรีลมาดริดในการโดนยิงตอนมาดริดไปชนะตอนไปเยือนเปแอสเชมา
                               วันนี้คาดว่าฝั่งเปแอสเชจะเน้นรุกเต็มที่เพื่อเอาชนะให้ได้มากกว่า2ลูก
                               แต่ด้วยวันนี้ขาดแนวรุกตัวสำคัญคือเนมาร์บาดเจ็บต้องพักยาวอีกนาน
                               ความโหดในแนวรุกของเปแอสเชคงด้อยประสิทธิภาพไปมาก
                               และฝั่งมาดริดวันนี้จัดเต็มแนวรุกมาซะด้วย ไม่ง่ายเลยที่เปแอสเชจะเอาชนะเกิน2เม็ด
                               แต่คาดว่าวันนี้มาดริดที่ผลงานแนวรับย่ำแย่มาตลอด จะโชว์ฝีมือแนวรับได้ดีในวันนี้
                               คู่นี้บอล3หน้าเป็นไปได้หมด เปแอชเชอาจชนะได้1เม็ด หรือเสมอ 0-0 / 1-1
                               หรือแม้กระทั่งฝั่ายมาดริดใช้จังหวะสวนกลับยิงประตูชนะได้1เม็ด
                               แต่ที่แน่ๆวันนี้คาดว่าผลสกอร์จะยิงกันไม่เยอะ มาดริดไม่กล้าเสียงรุกเต็มตัวแน่
                               ส่วนเปแอสเชขาดเนมาร์ก้อไม่สามารถยิงประตูชนะขาดเหมือนทุกเกมส์ที่ผ่านมาแน่
                               จึงขออยู่ผลสกอร์ต่ำ3.5เอาราคาดีไปเลยครับ

บอลเต็งคู่เน้นอันดับ1ในคืนนี้ = เรดดิ้ง ต่อ-0.5 คาดว่ายิงชนะเกิน1เม็ด ฟันธง
บอลเต็งคู่เน้นอันดับ2 = ลิเวอร์พูล ต่อ-1.0

สเต็ป3 = เรดดิ้ง-0.5...ลิเวอร์พูล-1.0...เปแอสเชสกอร์ต่ำ3.5
สเต็ป3 = เรดดิ้ง-05...ลิเวอร์พูล-1.0...บาร์นลี่+1.0
สเต็ป4 = เรดดิ้ง-0.5...ลิเวอร์พูล-1.0...เปแอสเชสกอร์ต่ำ3.5...บาร์นลี่+1.0

ออฟไลน์ Zeanner

• CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 172
  • สาย 8 พร้อมให้บริการ
ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:20:00 AM
วันนี้บอลยังคงเยอะเลอกมาเน้น ๆทีท่าน

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 06:21:04 PM
วันนี้เอาคืนกันครับท่านรักบอล  :wanwan17: :wanwan27:

• **
ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:03:30 AM
สวัสดีท่านเซียน ท่านแรม ท่านพี่โร เฮงๆบวกๆครับผม

• **
ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:34:10 AM

วันที่ 7 มีนาคม 2561

สเปอร์ -0/0.5 lost = ราคาเปิดมาให้สเปอร์ต่อ0/0.5 แต่ผมขอกดราคาปลอดภัยในราคาเสมอไม่มีแพ้แน่นอน
                      สเปอร์หมดสิทธิ์ลุ้นแชมป์ในเกมพรีเมียลีกแล้ว ส่วนยูเว่ยังได้ลุ้นแชมป์ในลีกอยู่
                      จึงคาดว่าวันนี้สเปอร์จะเน้นเต็มที่เพื่อชนะและมีลุ้นแชมป์ในเกมส์แชมป์เปี้ยนลีกต่อไป
                      สำหรับยูเว่น่าจะกลับไปเน้นเก็บแต้มแข่งกับนาโปลีเพื่อชิงแชมป์ในเกมส์ลีก
                      และเมื่อดูจากการวางตัวของนักเตะในวันนี้ ฝั่งสเปอร์น่าหวังผลทำประตูเอาชนะได้มากกว่า
                      ถึงแม้ยูเว่จะไม่แพ้ใครมา20กว่านัดแล้ว และมีประสพการณ์ในรายการนี้มากกว่า
                      แต่ยังเชื่อว่าสเปอร์ที่มีความโหดมากขึ้นยามเมื่อได้ลงเล่นในบ้าน
                      แถมมาพร้อมกับการหวังชัยชนะในนัดนี้สูง จะเป็นฝ่ายเอาชนะไปได้
                      คู่นี้ขออยู่ฝั่งเจ้าบ้าน สเปอร์..เจอเป็นจิง (pank)

บาเซิ่ล +2.0 win; = แมนซิตี้เจ้าบ้านได้เปรียบจากการไปชนะในเกมส์เยือนบาเซิ่ลมาถึง4ประตู
                    เกมส์นี้ถึงแม้แมนซิตี้จะใช้ผู้เล่นสำรองลงเล่น แต่ยังไงก็ยังเหนือกว่าบาเซิ่ลมาก
                    แถมบาเซิ่ลวันนี้ขาดตัวผู้เล่นตัวหลักไปหลายคนรวมถึงกองหลังด้วย ยิ่งน่าโดนยิงยับ
                    แต่วันนี้ผมฟันธงแมนซิตี้จะล็อคสกอร์ ถ้าชนะจะไม่ชนะเกินราคาต่อ
                    อาจจบสกอร์ด้วยผลเสมอ หรือแมนซิชนะ1ลูก
                    คู่นี้ขออยู่ฝ่ายท่านรอง บาเซิ่ล..เพิ่ลงานเข้า (v)

ฟอทูน่าโคโลญ -0.5/1 win; = ฟอทูน่าเก่งในบ้าน ซามนิตเซอร์อ่อนนัดเยือน
                                คู่นี้ฟันธง ฟอทูน่า..ซ่าในบ้าน (pank)

ลีด ยูไนเต็ด สกอร์สูง2.0 win; = ลีดต้องการแต้มเพื่อโซนเพลออฟ วูฟต้องการแต้มเพื่อรั้งจ่าฝูงและหนีคาดิฟ
                                 บอลคู่นี้ต้องการแต้มทั้งคู่ แต่หลังดันรั่วทั้งคู่
                                 ราคาหน้าเน็ตเปิดราคาสกอร์สูง2ลูก หวานหมูเลยราคานี้
                                 คู่นี้ฟันธงมีสกอร์ตั้งแต่ครึ่งแรก จัดไปสูงแรก0.5/1 win; สูงเต็มเวลา2.0 win; (pank)

ทีเด็ดบอลเต็งคืนนี้ เน้นเต็งบาเซิ่ลรอง2ลูก win; และเน้นเต็งลีดยูไนเต็ดสกอร์สูง2ลูก win;

สเต็ป3 = บาเซิ่ล +2.0...ลีดยูไนเต็ด สูง2.0...สเปอร์ เสมอ
สเต็ป3 win; = บาเซิ่ล +2.0...ลีดยูไนเต็ด สูง2.0...ฟอทูน่าโคโลญ -0.5/1
สเต็ป4 = บาเซิ่ล +2.0...ลีดยูไนเต็ด สูง2.0...สเปอร์ เสมอ...ฟอทูน่าโคโลญ -0.5/1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2018, 04:40:09 AM โดย BORN TO BE »

• CHAMP TPL
ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 04:34:49 AM

วันที่ 7 มีนาคม 2561

สเปอร์ -0/0.5 =  lost ราคาเปิดมาให้สเปอร์ต่อ0/0.5 แต่ผมขอกดราคาปลอดภัยในราคาเสมอไม่มีแพ้แน่นอน
                      สเปอร์หมดสิทธิ์ลุ้นแชมป์ในเกมพรีเมียลีกแล้ว ส่วนยูเว่ยังได้ลุ้นแชมป์ในลีกอยู่
                      จึงคาดว่าวันนี้สเปอร์จะเน้นเต็มที่เพื่อชนะและมีลุ้นแชมป์ในเกมส์แชมป์เปี้ยนลีกต่อไป
                      สำหรับยูเว่น่าจะกลับไปเน้นเก็บแต้มแข่งกับนาโปลีเพื่อชิงแชมป์ในเกมส์ลีก
                      และเมื่อดูจากการวางตัวของนักเตะในวันนี้ ฝั่งสเปอร์น่าหวังผลทำประตูเอาชนะได้มากกว่า
                      ถึงแม้ยูเว่จะไม่แพ้ใครมา20กว่านัดแล้ว และมีประสพการณ์ในรายการนี้มากกว่า
                      แต่ยังเชื่อว่าสเปอร์ที่มีความโหดมากขึ้นยามเมื่อได้ลงเล่นในบ้าน
                      แถมมาพร้อมกับการหวังชัยชนะในนัดนี้สูง จะเป็นฝ่ายเอาชนะไปได้
                      คู่นี้ขออยู่ฝั่งเจ้าบ้าน สเปอร์..เจอเป็นจิง (pank)

บาเซิ่ล +2.0 = win; แมนซิตี้เจ้าบ้านได้เปรียบจากการไปชนะในเกมส์เยือนบาเซิ่ลมาถึง4ประตู
                    เกมส์นี้ถึงแม้แมนซิตี้จะใช้ผู้เล่นสำรองลงเล่น แต่ยังไงก็ยังเหนือกว่าบาเซิ่ลมาก
                    แถมบาเซิ่ลวันนี้ขาดตัวผู้เล่นตัวหลักไปหลายคนรวมถึงกองหลังด้วย ยิ่งน่าโดนยิงยับ
                    แต่วันนี้ผมฟันธงแมนซิตี้จะล็อคสกอร์ ถ้าชนะจะไม่ชนะเกินราคาต่อ
                    อาจจบสกอร์ด้วยผลเสมอ หรือแมนซิชนะ1ลูก
                    คู่นี้ขออยู่ฝ่ายท่านรอง บาเซิ่ล..เพิ่ลงานเข้า (v)

ฟอทูน่าโคโลญ -0.5/1 = win; ฟอทูน่าเก่งในบ้าน ซามนิตเซอร์อ่อนนัดเยือน
                                คู่นี้ฟันธง ฟอทูน่า..ซ่าในบ้าน (pank)

ลีด ยูไนเต็ด สกอร์สูง2.0 = win; ลีดต้องการแต้มเพื่อโซนเพลออฟ วูฟต้องการแต้มเพื่อรั้งจ่าฝูงและหนีคาดิฟ
                                 บอลคู่นี้ต้องการแต้มทั้งคู่ แต่หลังดันรั่วทั้งคู่
                                 ราคาหน้าเน็ตเปิดราคาสกอร์สูง2ลูก หวานหมูเลยราคานี้
                                 คู่นี้ฟันธงมีสกอร์ตั้งแต่ครึ่งแรก จัดไปสูงแรก  win; 0.5/1 สูงเต็มเวลา2.0 (pank)

ทีเด็ดบอลเต็งคืนนี้ เน้นเต็งบาเซิ่ลรอง2ลูก และเน้นเต็งลีดยูไนเต็ดสกอร์สูง2ลูก

สเต็ป3 = บาเซิ่ล +2.0...ลีดยูไนเต็ด สูง2.0...สเปอร์ เสมอ
สเต็ป3 =  win;  (v) บาเซิ่ล +2.0...ลีดยูไนเต็ด สูง2.0...ฟอทูน่าโคโลญ -0.5/1
สเต็ป4 = บาเซิ่ล +2.0...ลีดยูไนเต็ด สูง2.0...สเปอร์ เสมอ...ฟอทูน่าโคโลญ -0.5/1