วิเคราะห์บอล ทีเด็ดฟุตบอลวันนี้

สูตรการไลฟ์บอล ( LIVE ) แบบที่ 2

• พนักงานกะกลางคืน
  • นักเตะ มหาลัย
  • *
    • ความแม่นยำ 1201
  • ติ แมวเซา ราม2
เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 12:24:57 AM
เทคนิคการเล็งบอลสด หรือ Live

แนวทางการเล็งบอลสด หรือ Live

(เต็มเวลา 90นาที)

1. ราคาสกอร์โดยส่วนมากมักจะนิยมเปิดกันที่ สูง 2.5 ขึ้นไป หรือ ต่ำกว่านั้นขึ้นอยู่กับความสูสีของระดับบอลคู่นั้น

2. ในการเลือกเล่นสกอร์ สูง2.5 โดยส่วนมากจะยิงเกินอยู่แล้ว แต่แนะนำว่าให้เลือกให้ดีนะครับ เพราะมีเพียงบางคู่เท่านั้นที่ยิงไม่ถึง สกอร์สูง 2.5

(ครึ่งแรก)

1. โดยส่วนมากประมาณ 80% บอลในครึ่งแรก จะยิงกันเกือบทุกคู่

2. ขอแนะนำที่ราคา สกอร์สูง 1.0 ลงไปจนถึง 0.5 เพราะยิงแค่ 1 ลูก เราก็จะได้แล้วครับ

3. ส่วนผู้ที่จะเลือกสกอร์ต่ำ ให้ดูคู่ที่คิดว่าสูสีกัน เพราะโดยส่วนมากครึ่งแรกจะไม่ค่อยยิงกันครับ

4.. ถ้าหากว่ามีการทำสกอร์ก่อนการเล่นของเรา และอยากจะเลือกเล่นคู่นั้น ขอให้ดูให้ดีก่อนว่า สกอร์จะมีเพิ่มหรือไม่น่าจะทำสกอร์เพิ่มอีก

(ครึ่งหลัง)

1. บางคู่สกอร์มักจะลดลงให้เหลือน้อยลง เหลือประมาณ 1.5-2 ลดลงไปเรื่อยๆ และขอแนะ
นำให้เลือกสกอร์สูงครับ เพราะน้อย มากจริงๆที่จะไม่ยิง

2. บอลในครึ่งหลังมักจะทำประตูกันเป็นประจำ เพราะแต่ละทีมต้องการที่จะได้ผลชนะในการ
แข่งขัน

หมายเหตุ

1. ในการเลือกเล่นLive ขอแนะนำว่าให้ดูการถ่ายทอดสดการแข่งขันควบคู่ไปด้วยจะดีกว่าครับ

2. ถ้าหากคิดจะLive โดยไม่ได้ดูการถ่ายทอดสด ให้เลือกเล่นครึ่งแรกจะเกิดผลมากกว่าครับ
    **ดูแล้วกรุณาโพสและ เพิ่ม พลังความชัวร์ด้วยครับๆ **
บอลเต็ง หน้าแรก บอลทวี บอลไลฟ์ หน้าหลัง

• ดาวซัลโว ลีกภูมิภาค
    • ความแม่นยำ 60
ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 01:10:46 AM
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆคับท่าน  :P :P

ออนไลน์ romeo

• ขึ้นทำเนียบ โคตรเซียน
  • ผู้ดูแลบอร์ด
  • CHAMP TPL
    • ความแม่นยำ 1724
ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:26:29 PM
ขอบคุณด้วยคนครับ